• Hilda Karen

Guðný Dís sigurvegari Hrímnirfjórgangsins

Updated: Feb 7

Hún var sterk fjórgangskeppnin í Meistaradeild Líflands & æskunnar í dag í TM höllinni í Víðidal. Fjörutíu keppendur í tíu liðum tóku þátt í V1 sem er krefjandi keppni þar sem þátttakendur sýna einir inná vellinum.


Knaparnir sem eru á aldrinum 13-17 ára stóðu sig frábærlega og sýndu mikinn metnað í sínum sýningum svo unun var á að horfa.


A-úrslitaknapar f.v.: Kolbrún Katla Halldórsdóttir, Svandís Aitken Sævarsdóttir, Matthías Sigurðsson, Ragnar Snær Viðarsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir og sigurvegarinn Guðný Dís Jónsdóttir.


Efstur eftir forkeppnina stóð Ragnar Snær Viðarsson á Galdri frá Geitaskarði og önnur var Guðný Dís Jónsdóttir á Ás frá Hofsstöðum í Garðabæ. Einungis munaði 0,06 á þessum tveimur og reyndust þau mjög jöfn þegar kom að A-úrslitunum. Leikar fóru þannig að Guðný Dís hafði betur þar og varð sigurvegari dagsins með 6,90 í einkunn. Þrír knapar urðu jafnir í 2. - 4. sæti með 6,77, þau Matthías Sigurðsson á Æsu, Þórgunnur Þórarinsdóttir á Hnjúki og fyrrnefndur Ragnar Snær á Galdri.

B-úrslitaknapar: f.v.: Eva Kærnested, Helena Rán Gunnarsdóttir, Jón Ársæll Bergmann, Fanndís Helgadóttir og sigurvegarinn Glódís Líf Gunnarsdóttir.


B-úrslitin voru ekki síðri en hlutskörpust varð Glódís Líf Gunnarsdóttir á Fífli frá Feti með 6,83 og önnur Fanndís Helgadóttir á Ötuli frá Narfastöðum með 6,70.


Það voru því 11 knapar sem nældu sér í stig í einstaklingskeppninni í dag og öll liðin eru byrjuð að safna stigum í liðakeppninni. Tvö lið hlutu 78 stig í dag en hlaut lið Hrímnis/Hest.is liðaplattan þar sem það lið var með fleiri stig út úr A-úrslitum.


Niðurstöður dagsins gefa fögur fyrirheit um komandi mót deildarinnar en á næsta móti verður keppt í fimmgangi F1 þann 20. febrúar.


Stjórn deildarinnar þakkar Hrímni fyrir samstarfið og glæsilegu vinningana og gjafirnar sem knaparnir fengu í dag. Einnig dómurum, sjálfboðaliðum og aðstandendum liða fyrir daginn.


Staðan í einstaklingskeppninni:

  1. Guðný Dís Jónsdóttir 12

  2. Matthías Sigurðsson 8,33

  3. Þórgunnur Þórarinsdóttir 8,33

  4. Ragnar Snær Viðarsson 8,33

  5. Svandís Aitken Sævarsdóttir 6

  6. Kolbrún Katla Halldórsdóttir 5

  7. Glódís Líf Gunnarsdóttir 4

  8. Fanndís Helgadóttir 3

  9. Jón Ársæll Bergmann 2

  10. Helena Rán Gunnarsdóttir 1

  11. Eva Kærnested 1


Staðan í liðakeppnini:

  1. Hrímnir/Hest.is 78

  2. S4S 78

  3. Hofsstaðir/Sindrastaðir 54

  4. ZoOn 48,5

  5. Hestaval 47,5

  6. Toyota Reykjanesbæ 36

  7. Sportfákar/Fákaland Export 34,5

  8. Helgatún/Fákafar 31

  9. Nettó 16

  10. Goshestar 9,5


Allar niðurstöður dagsins:

Fjórgangur V1 - forkeppni

1

Ragnar Snær Viðarsson

Galdur frá Geitaskarði

Brúnn/milli-einlitt

Fákur

6,93

2

Guðný Dís Jónsdóttir

Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Sprettur

6,87

3-4

Þórgunnur Þórarinsdóttir

Hnjúkur frá Saurbæ

Rauður/dökk/dr.einlitt

Skagfirðingur

6,77

3-4

Matthías Sigurðsson

Æsa frá Norður-Reykjum I

Rauður/milli-blesótt

Fákur

6,77

5-6

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Fjöður frá Hrísakoti

Grár/brúnneinlitt

Sleipnir

6,73

5-6

Kolbrún Katla Halldórsdóttir

Karen frá Hríshóli 1

Rauður/sót-einlitt

Borgfirðingur

6,73

7-8

Helena Rán Gunnarsdóttir

Goði frá Ketilsstöðum

Brúnn/milli-einlitt

Máni

6,67

7-8

Glódís Líf Gunnarsdóttir

Fífill frá Feti

Bleikur/álótturstjörnótt

Máni

6,67

9-11

Eva Kærnested

Logi frá Lerkiholti

Brúnn/milli-einlitt

Fákur

6,60

9-11

Jón Ársæll Bergmann

Dímon frá Laugarbökkum

Jarpur/milli-einlitt

Geysir

6,60

9-11

Fanndís Helgadóttir

Ötull frá Narfastöðum

Brúnn/mó-stjörnótt

Sörli

6,60

12-13

Kolbrún Sif Sindradóttir

Bylur frá Kirkjubæ

Rauður/milli-einlitt

Sörli

6,57

12-13

Sigurbjörg Helgadóttir

Kóngur frá Korpu

Brúnn/milli-einlitt

Fákur

6,57

14-16

Júlía Björg Gabaj Knudsen

Svala frá Oddsstöðum I

Grár/brúnneinlitt

Sörli

6,50

14-16

Aðalbjörg Emma Maack

Jara frá Árbæjarhjáleigu II

Brúnn/mó-einlitt

Þytur

6,50

14-16

Sara Dís Snorradóttir

Gustur frá Stykkishólmi

Brúnn/milli-einlitt

Sörli

6,50

17-19

Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir

Ás frá Traðarlandi

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Sprettur

6,47

17-19

Auður Karen Auðbjörnsdóttir

Gletta frá Hryggstekk

Brúnn/milli-einlitt

Léttir

6,47

17-19

Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson

Polka frá Tvennu

Rauður/milli-blesótt

Sprettur

6,47

20

Kristín Eir Hauksdóttir Holake

Ísar frá Skáney

Grár/rauðurstjörnótt

Borgfirðingur

6,43

21-22

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Snillingur frá Sólheimum

Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt

Sprettur

6,40

21-22

Sigurður Steingrímsson

Ástríkur frá Hvammi

Jarpur/dökk-einlitt

Geysir

6,40

23

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal

Kormákur frá Kvistum

Brúnn/milli-einlitt

Þytur

6,33

24

Unnur Erla Ívarsdóttir

Víðir frá Tungu

Brúnn/milli-stjörnótt

Fákur

6,30

25-26

Hekla Rán Hannesdóttir

Krafla frá Hamarsey

Brúnn/milli-einlitt

Sprettur

6,27

25-26

Lilja Rún Sigurjónsdóttir

Sigð frá Syðri-Gegnishólum

Bleikur/fífil-blesótt

Fákur

6,27

27

Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir

Þytur frá Stykkishólmi

Brúnn/mó-einlitt

Snæfellingur

6,23

28

Dagur Sigurðarson

Gróa frá Þjóðólfshaga 1

Brúnn/milli-einlitt

Geysir

6,13

29-30

Natalía Rán Leonsdóttir

Selja frá Vorsabæ

Brúnn/milli-stjörnótt

Hörður

6,10

29-30

Sigrún Helga Halldórsdóttir

Gefjun frá Bjargshóli

Brúnn/milli-einlitt

Fákur

6,10

31-32

Selma Leifsdóttir

Sæla frá Eyri

Bleikur/fífil-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka

Fákur

5,97

31-32

Elva Rún Jónsdóttir

Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti

Brúnn/milli-einlitt

Sprettur

5,97

33

Friðrik Snær Friðriksson

Embla frá Þjóðólfshaga 1

Bleikur/álótturstjörnótt

Hornfirðingur

5,93

34

Eydís Ósk Sævarsdóttir

Blakkur frá Traðarholti

Brúnn/milli-einlitt

Hörður

5,87

35

Kristín Karlsdóttir

Loki frá Laugavöllum

Rauður/milli-stjörnótt

Fákur

5,80

36

Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir

Ísó frá Grafarkoti

Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt

Sprettur

5,73

37

Svala Rún Stefánsdóttir

Sólmyrkvi frá Hamarsey

Bleikur/álóttureinlitt

Fákur

5,57

38

Embla Moey Guðmarsdóttir

Ástarpungur frá Staðarhúsum

Brúnn/milli-stjörnótt

Borgfirðingur

5,50

39

Hildur Dís Árnadóttir

Smásjá frá Hafsteinsstöðum

Rauður/milli-blesóttglófext

Fákur

5,40

40

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Kandís frá Eyvindarmúla

Rauður/milli-einlittglófext

Geysir

5,30


B úrslit

7

Glódís Líf Gunnarsdóttir

Fífill frá Feti

Bleikur/álótturstjörnótt

Máni

6,83

8

Fanndís Helgadóttir

Ötull frá Narfastöðum

Brúnn/mó-stjörnótt

Sörli

6,70

9

Jón Ársæll Bergmann

Dímon frá Laugarbökkum

Jarpur/milli-einlitt

Geysir

6,40

10

Helena Rán Gunnarsdóttir

Goði frá Ketilsstöðum

Brúnn/milli-einlitt

Máni

6,30

11

Eva Kærnested

Logi frá Lerkiholti

Brúnn/milli-einlitt

Fákur

0,00


A úrslit

1

Guðný Dís Jónsdóttir

Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Sprettur

6,90

2-4

Ragnar Snær Viðarsson

Galdur frá Geitaskarði

Brúnn/milli-einlitt

Fákur

6,77

2-4

Þórgunnur Þórarinsdóttir

Hnjúkur frá Saurbæ

Rauður/dökk/dr.einlitt

Skagfirðingur

6,77

2-4

Matthías Sigurðsson

Æsa frá Norður-Reykjum I

Rauður/milli-blesótt

Fákur

6,77

5

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Fjöður frá Hrísakoti

Grár/brúnneinlitt

Sleipnir

6,70

6

Kolbrún Katla Halldórsdóttir

Karen frá Hríshóli 1

Rauður/sót-einlitt

Borgfirðingur

6,60






179 views0 comments

Recent Posts

See All